Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Điểm Danh Cái Nào
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty18/4/2013, 2:34 pm by becbatop153887

» Các yếu tố bổ nghĩa cho Danh từ
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty10/3/2013, 10:13 am by admin

» Fix Windows Explorer in Windows 7, correctly pin it to the taskbar
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty20/2/2013, 3:12 pm by admin

» Cách chuyển đổi PRC sang Pdf,Doc ... - How to convert prc files to Pdf, doc ... 2013
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty20/2/2013, 2:47 pm by admin

» Ringtones "Thế éo nào"
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty15/1/2013, 11:16 am by admin

» chào đón tân vương C1
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty25/12/2012, 11:23 am by oblivion

» 27/5/2012 - Một cuộc vui :))
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty25/12/2012, 11:09 am by oblivion

» Cách dùng have và has
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty31/8/2012, 9:30 am by admin

» Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ?
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty4/6/2012, 9:36 pm by zola28

» File host vào facebook tháng 5/2012
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty28/5/2012, 6:44 pm by admin

Top posters

admin (862)
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_leftMình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? BarMình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right 
hai_dancec3 (726)
Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_leftMình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? BarMình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right 
kuteyeudau (493)
oblivion (352)
becbatop153887 (274)
oldghost015 (235)
zola28 (231)
nv.hiep (182)
tony (160)
Jindo16388 (74)

Thống Kê

Hiện có 6 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 6 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 95 người, vào ngày 3/3/2011, 2:46 pm

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3988 in 605 subjects

Diễn Đàn hiện có 70 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Thứ silence

3 posters

Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ?

Poll

Duyệt ko ?

[ 1 ]
    Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_left50%Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right [50%] 
    [ 1 ]
    Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_left50%Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right [50%] 
    [ 0 ]
    Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_left0%Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right [0%] 
    [ 0 ]
    Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_left0%Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Bar_right [0%] 

Tổng số bầu chọn: 2
    admin
    admin
    Administrator
    Administrator

Huy Hiệu : Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? 13

Status : Định viết status !
    Tiền 42C3$ hiện có : 142668

Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ?

Bài gửi by admin 23/5/2012, 5:36 pm

Duyệt ko ? các bạn Click vào chấm bình chọn ở trên nhé Very Happy
    tony
    tony
    Moderators
    Moderators

Tiền 42C3$ hiện có : 33049

Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty Re: Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ?

Bài gửi by tony 24/5/2012, 10:43 am

ông làm tốt đây. nhưng chỉ mới tạm được thôi ông ơi, vào xem vẫn ko bắt mắt lắm, hôm nào rảnh chỉnh thếm tý nữa đi ông, may ra mới thu hút được a e !
    zola28
    zola28
    Moderators
    Moderators

Tiền 42C3$ hiện có : 40162

Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ? Empty Re: Mình chỉnh sửa lại nhan sắc cho forum rồi đấy, các bạn thấy thế nào ?

Bài gửi by zola28 4/6/2012, 9:36 pm

sao ngày trc mình thấy giao diện đẹp vãi.chỉnh sửa mấy lần nhìn sơ sài đi hẳn

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 28/4/2024, 2:41 pm